Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền QL62, vị trí đắc địa kinh doanh tại TP. Tân An

Ngày đăng: 24/07/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Quốc lộ 62, Phường 2, TP. Tân An, Long An.
Vị trí nhà gần ngã tư giao nhau với đường Hùng Vương nối dài, vô cùng thích hợp để mở cơ sở dịch vụ, kinh doanh mua bán.
Bất động sản có diện tích 155m2, với kích thước 4.7m x 26m, nở hậu 9.9m.
Hướng Tây Nam.
Giá bán: 8 tỷ.
Liên hệ Zalo 0909153777 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 915 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Chiều sâu 26m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8 tỷ

122.2 m²
65,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 62, P. 2, Tp. Tân An, T. Long An
DT

Dương Huỳnh Bửu Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền QL62, vị trí đắc địa kinh doanh tại TP. Tân An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.