Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà 5 tầng siêu đẹp, tọa lạc tại vị trí đắc địa quận Sơn Trà, Đà Nẵng

Ngày đăng: 23/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Tòa nhà 5 tầng siêu đẹp, tọa lạc tại vị trí đắc địa quận Sơn Trà, Đà Nẵng, đang chờ đón chủ nhân mới đến đầu tư và khai thác.
 
Với diện tích 195m2 (13m x 15m), thiết kế 5 tầng chuẩn chỉnh, không gian thông tầng rộng rãi, tòa nhà này hứa hẹn mang đến những trải nghiệm tuyệt vời cho mọi khách hàng.

Điểm nhấn đặc biệt của tòa nhà là thang máy lớn 1.2 tấn và hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ, đảm bảo an toàn và tiện nghi cho người sử dụng.
 
Vị trí vàng nằm giữa sông Hàn và biển Mỹ Khê, giữa cầu Sông Hàn và cầu Thuận Phước, giúp bạn dễ dàng di chuyển đến mọi địa điểm trong thành phố.

Với vị trí và thiết kế tuyệt vời, tòa nhà phù hợp để mở văn phòng công ty, kinh doanh đa ngành nghề.
 
Giá bán chỉ 26.8 tỷ, một mức giá quá hời cho một vị trí vàng như thế này.
 
Liên hệ ngay Mr Nhật qua số điện thoại 0356021158 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

035 602 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Chiều sâu 15m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Thang máy

Vị trí bản đồ

26,8 tỷ

195 m²
137,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
GH

Gia Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà 5 tầng siêu đẹp, tọa lạc tại vị trí đắc địa quận Sơn Trà, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.