Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang, gần kề Trần Quang Khải

Ngày đăng: 26/05/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Chào mừng quý vị đến với cơ ngơi tọa lạc trên đường Phạm Hùng, phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang, gần kề Trần Quang Khải.

Với diện tích 4.5m x 33m, xây dựng hết đất, căn nhà phố này hiện lên với 1 trệt và 2 lầu, cùng sân thượng trước sau rộng rãi, hứa hẹn một không gian sống thoáng đãng và thư thái.

Bên trong, quý vị sẽ tìm thấy phòng khách rộng lớn, 7 phòng ngủ ấm cúng, 1 phòng thờ trang nghiêm và 4 phòng vệ sinh tiện nghi. Nội thất cơ bản được giữ lại, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới.

Vị trí trung tâm thành phố, khu vực rộng rãi và thoáng mát, rất thích hợp để ở hoặc kinh doanh mua bán.

Cơ ngơi này đang được chào bán với giá 4.5 tỷ.

Xin vui lòng liên hệ 0944968658 để được tận mắt chiêm ngưỡng và cảm nhận.
Xem thêm

Liên hệ:

094 496 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 33m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

7 PN, 4 WC
148.5 m²
30,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
P. An Hòa, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
0

0944968658

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang, gần kề Trần Quang Khải - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.