Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Lê Hồng Phong, Quy Nhơn, vị trí đắc địa, kinh doanh sinh lời

Ngày đăng: 25/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà mặt tiền đường Lê Hồng Phong, vị trí đắc địa ngay ngã tư giao với đường Tăng Bạt Hổ, thành phố Quy Nhơn.
Diện tích đất 171m2, ngang 5.5m, phía sau có hẻm xe tải, rất thuận tiện cho việc di chuyển và bốc dỡ hàng hóa.
Nhà xây kiên cố 4 tầng theo thiết kế hiện đại, cầu thang kính với bậc ốp gỗ sang trọng, cửa gỗ tự nhiên.
Hiện tại, nhà đang cho Ngân hàng BIDV thuê với doanh thu ổn định.
Giá bán: 25 tỷ.
Liên hệ chính chủ: 0919215617, 0934744973 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

091 921 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 31,09m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Đang có lợi nhuận cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

25 tỷ

171 m²
146,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
PL

Phạm Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Lê Hồng Phong, Quy Nhơn, vị trí đắc địa, kinh doanh sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.