Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Hàm Nghi, Quy Nhơn, vị trí đẹp, kinh doanh tốt

Ngày đăng: 16/05/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà mặt tiền đường Hàm Nghi, thành phố Quy Nhơn với những ưu điểm nổi bật sau
Diện tích 146,5m2, mặt tiền rộng 5,19m.
Kết cấu nhà 1 trệt, 1 lầu (1,5 mê), thiết kế thông thoáng.
Hướng Đông Nam mát mẻ.
Vị trí đắc địa, phù hợp kinh doanh đa dạng ngành nghề. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một bất động sản vừa có giá trị ở, vừa có tiềm năng kinh doanh lớn tại trung tâm thành phố Quy Nhơn.
Giá bán 13.xx tỷ (có thương lượng trực tiếp với chủ nhà).
Liên hệ ngay Tuấn Trần qua số điện thoại 0905661377 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

090 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,19m
Chiều sâu 28,23m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

13 tỷ

146.5 m²
88,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hàm Nghi, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
0

0905661377

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Hàm Nghi, Quy Nhơn, vị trí đẹp, kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.