Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Hàn Mặc Tử, Vũng Tàu, gara ô tô, 3 phòng ngủ, giá 8.2 tỷ

Ngày đăng: 14/08/2025

6.7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà mặt tiền đường Hàn Mặc Tử, Phường 7, Vũng Tàu. Diện tích 59m2 (4.5m x 13m) vuông vắn, full thổ cư, pháp lý rõ ràng với đầy đủ giấy phép xây dựng và bản vẽ.
Kết cấu nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ, 4 toilet, phòng khách, phòng thờ và gara ô tô.
Hướng nhà Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát.
Giá bán 8.2 tỷ, có thương lượng cho khách hàng thiện chí. Liên hệ ngay Mr. Nguyên qua số điện thoại 0908073907 để làm việc chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

090 807 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 13m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

3 PN, 4 WC
58.5 m²
140,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ĐN

Đăng Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Hàn Mặc Tử, Vũng Tàu, gara ô tô, 3 phòng ngủ, giá 8.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.