Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Đoàn Văn Bơ, quận 4, kinh doanh đỉnh chóp, chốt đơn ngay

Ngày đăng: 22/05/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Cần bán căn nhà mặt tiền đường Đoàn Văn Bơ, phường 18, quận 4, vị trí đắc địa ngay chợ sầm uất, đang kinh doanh rất tốt với lượng khách hàng ổn định.
Diện tích đất 4.14m x 8.3m, hướng Tây Nam. Diện tích công nhận 30m2.
Kết cấu nhà gồm 1 trệt, phòng khách, 2 lầu và sân thượng, có 2 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh. Nhà kiên cố, đầy đủ tiện ích xung quanh, gần phố ẩm thực, cách quận 1 chỉ một cây cầu Calmette.
Pháp lý sạch, sổ hồng chính chủ, bao sang tên.
Giá bán 5.7 tỷ (còn thương lượng).
Liên hệ Hằng qua số điện thoại 0939792058 để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà miễn phí.
Xem thêm

Liên hệ:

093 979 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,14m
Chiều sâu 8,3m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

2 PN, 3 WC
34.36 m²
165,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Đoàn Văn Bơ, P. 18, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
0

0939792058

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Đoàn Văn Bơ, quận 4, kinh doanh đỉnh chóp, chốt đơn ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.