Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền kinh doanh ngay chợ, trung tâm Quận 4 - Cơ hội đầu tư hấp dẫn

Ngày đăng: 14/05/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà 3 tầng tuyệt vời tại trung tâm Quận 4, nằm ngay mặt tiền đường Đoàn Văn Bơ sầm uất, thuận tiện kinh doanh buôn bán.
Thông tin chi tiết:
  • Diện tích ngang 3,2m x 4,2m
  • Hướng Tây Nam
  • Sổ đỏ 13m2, diện tích sử dụng 38m2
  • Kết cấu Trệt, 2 lầu, 2 phòng, 2 toilet
  • Vị trí đắc địa gần chợ, công an phường, trường học (trong vòng bán kính 50m)
Nhà nằm trong khu vực trung tâm Quận 4, nơi cuộc sống luôn sôi động và nhộn nhịp. Vị trí gần trường học, nhà thờ Xóm Chiếu và chợ tạo điều kiện lý tưởng cho cả việc ở lẫn kinh doanh hoặc cho thuê. Đặc biệt, đường cao ráo, không lo ngập nước.
Giá bán hấp dẫn 2,35 tỷ
Liên hệ ngay Mr. Đạt qua số điện thoại 0388878161 (Zalo) để xem nhà và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

038 887 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,2m
Chiều sâu 4,06m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

2 PN, 2 WC
13 m²
180,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Đoàn Văn Bơ, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
HT

HỘI MUA BÁN NHÀ ĐẤT QUẬN 4 - TPHCM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền kinh doanh ngay chợ, trung tâm Quận 4 - Cơ hội đầu tư hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.