Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà mặt tiền đường 2 chiều Võ Văn Tần, Quận 3, DT 8x22m, giá chỉ 93 tỷ

Ngày đăng: 12/02/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vi trí đắc địa, đường 2 chiều, khu vực lại cho xây cao tầng.
- Diện tích 8x22m kết cấu nhà cấp 4, lý tưởng xây mới.
- Giá chào 93 tỷ làm việc chính chủ.
LH 0919081972.

Xem thêm

Liên hệ:

091 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

93 tỷ

168 m²
553,57 triệu/m²
Địa chỉ
P. 5, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
0

0919081972

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà mặt tiền đường 2 chiều Võ Văn Tần, Quận 3, DT 8x22m, giá chỉ 93 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.