Tin đăng đã hết hạn.

Bán hoặc cho thuê nhà mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, Quận 12, kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 22/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán hoặc cho thuê nguyên căn nhà mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, phường Thạnh Xuân, Quận 12.
Diện tích: 3.7m x 28m, diện tích công nhận 69m2, có thể tăng thêm 31m2 sau khi đổi sổ.
Kết cấu: Nhà 5 tầng bê tông cốt thép, ốp đá kịch trần, nội thất gỗ cao cấp.
Vị trí: Đối diện Trung tâm y tế, Trường tiểu học Nguyễn Văn Thệ, Trường mầm non Hồng Yến, gần chợ Thạnh Xuân. Khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp làm spa, nha khoa, phòng khám, bán trú,...
Giá bán: 8,8 tỷ (có thương lượng).
Giá cho thuê: 30 triệu/tháng.
Liên hệ: 0902667892.
Xem thêm

Liên hệ:

090 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m
Chiều sâu 18,65m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

69 m²
127,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
DB

Ding Ba

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán hoặc cho thuê nhà mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, Quận 12, kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.