Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10

Ngày đăng: 07/05/2026

6.5
Khá
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Hình ảnh 1/8
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10
Mô tả tin đăng

Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10

Giá: 33 tỷ

Vị trí vàng ngay Bệnh viện Hùng Vương, Bệnh viện Đại học Y Dược TP.HCM, Hùng Vương Plaza, Lý Thường Kiệt, Quận 10

Khu vực sầm uất, kinh doanh đa ngành: spa, thẩm mỹ, phòng khám, showroom, văn phòng.

Thông tin chính:

Diện tích: 64m² (3.8m x 16.5m)

Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng (6PN – 7WC)

Vỉa hè 6m, nhà mới đẹp, 6 tầng bề thế

Dòng tiền trước cho thuê 60 triệu/tháng

Pháp lý chuẩn, giao dịch nhanh

Vừa ở vừa khai thác ngay

Giữ tiền, đầu tư bền vững khu trung tâm

Nhà mặt tiền Quận 10 – cơ hội không chờ lâu.

Xem thêm

Liên hệ:

097 872 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,8m
Chiều sâu 16,84m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

33 tỷ

6 PN, 7 WC
64 m²
515,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Số tầng
6
Địa chỉ
P. Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền kinh doanh đỉnh 6 tầng Lý Thương Kiệt, Quận 10 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.