Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Nguyễn Giản Thanh, Q10: 4 tầng, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 17 tỷ

Ngày đăng: 12/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đường Nguyễn Giản Thanh, Quận 10 đây rồi!
Diện tích đất công nhận đủ 60.4m2, nhà 1 trệt 3 lầu, tổng cộng 4 tầng, thiết kế 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, bếp và mặt bằng kinh doanh.
Nhà mặt tiền, không lộ giới, không quy hoạch, khu vực kinh doanh sầm uất gần chợ thuốc, bệnh viện, trường học, chợ. Nhà chính chủ lâu năm, chưa qua đầu tư.
Đặc biệt, phía sau nhà còn có hẻm lớn, xe tải vi vu thoải mái.
Giá bán: 17 tỷ.
Liên hệ ngay Hà Cường: 0936338010 để biết thêm chi tiết và xem nhà nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

093 633 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

17 tỷ

4 PN
60.4 m²
281,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Giản Thanh, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
HC

Hà Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Nguyễn Giản Thanh, Q10: 4 tầng, kinh doanh đỉnh, giá chỉ 17 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.