Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu - ngang 4.5m - sổ vuông - thang máy - nhà mới - giá tốt

Ngày đăng: 29/08/2025

6.3
Hình ảnh 1/4

+ Kết cấu: hầm và 5 lầu, đang cho thuê, nhà mới có thang máy.

+ Vị trí: mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, gần Thảo Cầm Viên, đài truyền hình HTV,…

+ Sổ vuông đẹp, mua bán nhanh.

+ DT: 60m2, DTSD: 300m2. Giá: 35 tỷ (thương lượng).

Gọi ngay Mr Hiếu: 0829966368 để xem nhà. Miễn trung gian và quảng cáo.

 

Xem thêm

Liên hệ:

082 996 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 13,33m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

35 tỷ

60 m²
583,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu - ngang 4.5m - sổ vuông - thang máy - nhà mới - giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.