Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ dịch vụ cao cấp mặt tiền đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Đa Kao, quận 1

Ngày đăng: 25/07/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Bán căn hộ dịch vụ cao cấp mặt tiền đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Đa Kao, quận 1.
Diện tích 170m2, ngang 11m x dài 15.5m.
Nhà 1 trệt 3 lầu, kết cấu bê tông cốt thép bề thế, có 2 gian rộng rãi.
Hiện trạng:
- Tầng 1: 5 phòng ngủ, 5 WC (có 1 phòng đôi có thể tách 2 phòng đơn).
- Tầng 2: 2 phòng ngủ, 2 WC.
- Tầng 3: 1 phòng ngủ, 1 WC (khóa vân tay từng phòng).
- Tầng 4: 1 Penthhouse, 1 phòng ngủ.
Tổng cộng 10 phòng ngủ, 10 WC.
Mỗi phòng cho thuê từ 10 - 12 triệu/tháng. Tầng trệt đang cho thuê shop hồ cá thu hơn 30 triệu/tháng, đảm bảo dòng tiền tốt.
Giá bán: 39.5 tỷ đồng.
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Liên hệ Zalo 0979088864 để được tư vấn và xem nhà miễn phí!
Xem thêm

Liên hệ:

097 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Chiều sâu 15,5m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

39,5 tỷ

9 PN, 8 WC
170.5 m²
231,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh

Kiến Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ dịch vụ cao cấp mặt tiền đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Đa Kao, quận 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.