Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 10,9 tỷ, 4 tầng, mặt tiền Nguyễn Cảnh Chân, Cầu Kho, quận 1

Ngày đăng: 11/04/2025

6.3
Trung bình
Hình ảnh 1/2
Mô tả tin đăng

Chỉ 10,9 tỷ, 4 tầng mặt tiền Nguyễn Cảnh Chân, Cầu Kho, quận 1.

Diện tích 3m x 10m

Kết cấu trệt, lửng, 2 lầu

Vị trí tuyệt đẹp của đường Nguyễn Cảnh Chân nằm giữa Võ Văn Kiệt và Trần Hưng Đạo. Ô tô đậu ngày đêm trước nhà thoải mái.

 Nhà phù hợp để kinh doanh đa ngành nghề, spa, VP công ty, quán ăn.

 Nhà mặt tiền cực hiếm, khu này rất khó tìm sản phẩm tương tự

 Sổ vuông vức, pháp lý chuẩn.

 Giá: 10,9 tỷ bớt lộc cho khách mua nhanh

 Liên hệ 0787595004 Ms.Diện ngay – Nhà mặt tiền Q.1 giá tốt không có nhiều!

 

Xem thêm

Liên hệ:

078 759 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Chiều sâu 10m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

30 m²
363,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Cảnh Chân, P. Cầu Kho, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 10,9 tỷ, 4 tầng, mặt tiền Nguyễn Cảnh Chân, Cầu Kho, quận 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.