Bán tòa nhà mặt tiền Quận Phú Nhuận - 12,5x22m (Hầm + 9 tầng) - Thu nhập 400 triệu/tháng - Gía 112 tỷ

Ngày đăng: 18/05/2026

6.3
Trung bình
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

+ Chính chủ gửi bán yoà nhà MT ngay Nguyễn Văn Đậu, P5, Q.Phú Nhuận - Cách Phan Đăng Lưu Chỉ 300m

- Diện tích: 12.45x 22m

- Công nhận: 285m2

- Diện tích sàn: 2.200m2

- Kết cấu: Hầm - 9 tầng

- Thang máy, thang bộ, thoát hiểm, PCCC đầy đủ

- Đang cho thuê đem lại thu nhập: 400tr/tháng (4,2%/năm)

- Vị trí: Nhà mặt tiền, cách đường Phan Đăng Lưu chỉ khoảng 300m

- Phù hợp mua đầu tư giữ tài sản, KD, cho thuê khai thác dòng tiền

- Giá bán: 112 tỷ (có bớt lộc cho khách thiện chí)

* Khẳng định đây là tài sản tốt nhất trong các Quân: 1,3,5,10, Phú Nhuận, Tân Bình, Bình Thạnh trong phân Khúc 100 tỷ. Với tài chính nhỉnh 100 tỷ, Qúy KH không thể mua được tòa thứ có bề ngang 12,5m, kết cấu cao tầng, diện tích sàn 2.200m2 và dòng tiền 400tr/th!

- Sổ hồng cá nhân sở hữu, pháp lí sạch - không tranh chấp. Sẵn sàng mua bán công chứng trong ngày.

- Liên hệ xem nhà và làm việc chính chủ - 0908.096.483 - Tuấn Anh – Chuyên nhà phố TT Quận 1.3.5.10. Tân Bình,Phú Nhuận,Bình Thạnh,…

* Hỗ trợ KH tìm nhà miễn phí theo nhu cầu. Giỏ hàng hơn 120.000 sản phẩm nhà phố Sài Gòn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 809 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Chiều sâu 22m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

112 tỷ

285 m²
392,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
9
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Đậu, P. 5, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà mặt tiền Quận Phú Nhuận - 12,5x22m (Hầm + 9 tầng) - Thu nhập 400 triệu/tháng - Gía 112 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.