Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Quản Trọng Hoàng, Hưng Lợi, Cần Thơ

Ngày đăng: 04/09/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền đường Quản Trọng Hoàng, phường Hưng Lợi, Cần Thơ.
Diện tích: 368m2, ngang 8.69m x 42m (nở hậu).
Tặng nhà và dãy trọ thu nhập 20 triệu/tháng, phù hợp xây khách sạn, tòa nhà văn phòng.
Vị trí nằm trên trục đường 3/2 sầm uất nhất thành phố Cần Thơ.
Giá: 22 tỷ (thương lượng).
Liên hệ: 0934781868.
Xem thêm

Liên hệ:

093 478 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,69m
Chiều sâu 42m
Mức độ giao dịch Trong năm
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

22 tỷ

364.98 m²
60,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Quán Trọng Hoàng, P. Hưng Lợi, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
LL

Leedat Lee

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Quản Trọng Hoàng, Hưng Lợi, Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.