Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc Bạch Đằng - Nha Trang, vừa ở vừa có dòng tiền

Ngày đăng: 01/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Căn góc đường Bạch Đằng, phường Hoa Lư, thành phố Nha Trang đang cần tìm chủ mới.
Diện tích 72.2m2, mặt tiền siêu đẹp, siêu thoáng.
Hiện đang cho thuê với giá 25 triệu/tháng, bạn có thể tiếp tục cho thuê hoặc tự kinh doanh.
Giá bán: 14.5 tỷ.
Liên hệ ngay Kim Dung: 0979804149 để xem nhà và chốt kèo!
Xem thêm

Liên hệ:

097 980 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Căn góc

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

72.2 m²
200,83 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc Bạch Đằng - Nha Trang, vừa ở vừa có dòng tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.