Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Đường 23/10, Nha Trang - Cơ hội đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 28/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Đường 23/10, Nha Trang với diện tích 166m2 và ngang 6.5m.
Trên đất đã có sẵn nhà xưởng mới dựng, có thể cho thuê ngay với giá từ 15 đến 20 triệu/tháng, mang lại nguồn thu nhập ổn định.
Vị trí mặt tiền thuận lợi kinh doanh hoặc cho thuê.
Giá bán: 7,5 tỷ.
Liên hệ ngay 0905967416 để biết thêm chi tiết và sở hữu bất động sản tiềm năng này.
Xem thêm

Liên hệ:

090 596 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Chiều sâu 25,54m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

166 m²
45,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 23/10, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LQ

Lê Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Đường 23/10, Nha Trang - Cơ hội đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.