Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền siêu rộng, cho thuê 60 triệu/tháng, đầu tư đỉnh chóp tại Nha Trang!

Ngày đăng: 22/05/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Căn nhà mặt tiền siêu rộng tọa lạc tại đường Huỳnh Thúc Kháng, phường Tân Lập, Nha Trang đang chờ đón chủ nhân mới!
Diện tích đất 259m2, mặt tiền rộng 8.8m.
Diện tích sử dụng 501m2.
Hướng Đông Bắc đón tài lộc.
Pháp lý Sổ hồng đầy đủ, sang tên nhanh chóng.
Đang có hợp đồng cho thuê ổn định với giá 60 triệu/tháng, dòng tiền về đều đều.
Giá bán 42.7 tỷ (165 triệu/m2), có thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ ngay Quang 0917900968 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư có 1-0-2 này nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

091 790 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,8m
Chiều sâu 29,43m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

42,7 tỷ

259 m²
164,86 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Thúc Kháng, P. Tân Lập, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
N✅

NHÀ ĐẤT NHA TRANG ✅

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền siêu rộng, cho thuê 60 triệu/tháng, đầu tư đỉnh chóp tại Nha Trang! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.