Tin đăng đã hết hạn.

Bán dãy trọ mặt tiền Lê Thiện Trị, diện tích 160m2 gần trường Cao đẳng Du Lịch và Đại học FPT, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn

Ngày đăng: 02/10/2025

6.7
Khá
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán dãy trọ mặt tiền Lê Thiện Trị, diện tích 160m2 gần trường Cao đẳng Du Lịch và Đại học FPT, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn 8.6 tỷ

- Vị trí đẹp gần các trường ĐH FPT, CĐ Du Lịch (ngay làng Đại Học Đà Nẵng), Gần các đường lớn Nam Khởi Nghĩa, Trần Đại Nghĩa... Cách biển 5p xe máy, dân cư hiền lành, gần chợ, trường học…

- Diện tích: 160m2 (8m x 20m). Mặt tiền Lê Thiện Trị đường 5,5m, vỉa hè 4m

- Nhà có dãy trọ đang cho thuê kèm nhà 2 tầng (riêng biệt) 3PN, 2WC,…bếp, phòng khách, sân thượng rộng thoáng

- Thích hợp an cư, đầu tư và cho thuê…

- Giá: 8.6 tỷ (Có thương lượng)

- Liên hệ: 0932283278 Vĩnh Thụy

Xem thêm

Liên hệ:

093 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

7 PN, 7 WC
160 m²
53,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Lê Thiện Trị, Đ. Lê Thiện Tri, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán dãy trọ mặt tiền Lê Thiện Trị, diện tích 160m2 gần trường Cao đẳng Du Lịch và Đại học FPT, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.