Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng An Thượng 27 – sát biển Mỹ Khê – trái tim phố Tây – kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 05/05/2025

7.2
Khá
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà cực đẹp ngay trung tâm An Thượng – khu phố Tây sôi động bậc nhất Đà Nẵng, cách biển Mỹ Khê chỉ vài bước chân, khách du lịch qua lại tấp nập ngày đêm!

• Diện tích: 90m2, ngang chuẩn – phong thủy tốt.

• Kết cấu: 3 tầng, thiết kế hiện đại, vào là mê ngay.

• Công năng: 3PN rộng rãi, 3WC, phòng khách sang trọng, bếp thoáng, sân để xe máy.

• Đường trước nhà 5.5m, vỉa hè rộng, xe ô tô đậu thoải mái.

Lý tưởng để:

• Kinh doanh homestay, villa, cà phê, nhà hàng.

• Cho thuê ngắn ngày – dòng tiền ổn định quanh năm.

• Hoặc an cư lý tưởng giữa khu phố Tây nhộn nhịp.

• Pháp lý chuẩn chỉnh – sổ hồng riêng – công chứng trong ngày.

Call/Zalo: 037 315 2933 (Trần Nhật Huy) Xem nhà và làm việc được giá tốt nhất.

Chuyên ký gửi mua bán nhà đất Sơn Trà, Ngũ Hành Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

037 315 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 20m
Nội thất
Số ban công 3
Mức độ giao dịch Trong ngày
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Thang máy, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Đang có lợi nhuận cao, GPXD cao tầng

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

3 PN, 3 WC
90 m²
143,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. An Thượng 27, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng An Thượng 27 – sát biển Mỹ Khê – trái tim phố Tây – kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.