Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Hà Huy Giáp, trung tâm thị trấn Long Thành, diện tích 14mx29m, nở hậu 15m, hướng Nam

Ngày đăng: 09/06/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà vị trí trung tâm thị trấn Long Thành, mặt tiền đường Hà Huy Giáp, cách ngã tư chợ Văn Hải 150m. Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh, hiện có 4 căn kiot đang cho thuê.
Diện tích 14m x 29m, nở hậu 15m.
Hướng Nam.
Giá 52 triệu/m2.
Liên hệ 0792235911 (Mr Linh) để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

079 223 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Chiều sâu 29m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

21,11 tỷ

406 m²
52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Hà Huy Giáp, H. Long Thành, T. Đồng Nai
Mt

Mua bán nhà đất Long Thành Nhơn trạch.

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Hà Huy Giáp, trung tâm thị trấn Long Thành, diện tích 14mx29m, nở hậu 15m, hướng Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.