Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường nhựa Điểu Xiển, Long Khánh - kinh doanh thuận lợi, sổ hồng riêng, giá chỉ 2.7 tỷ

Ngày đăng: 06/06/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh tuyệt vời tại đường nhựa Điểu Xiển, phường Bàu Trâm, thành phố Long Khánh!
Vị trí đắc địa ngay cạnh mầm non Vành Khuyên, đảm bảo lưu lượng giao thông ổn định và tiềm năng kinh doanh lớn.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 6m x 40m.
- Sổ hồng riêng, sẵn thổ cư, sang tên nhanh chóng.
- Giá bán: 2.7 tỷ (có thương lượng cho khách hàng thiện chí).
Đặc biệt, chúng tôi hỗ trợ vay ngân hàng, giúp bạn dễ dàng biến ước mơ sở hữu bất động sản thành hiện thực.
Liên hệ ngay Trí qua số điện thoại 0933 160 260 (Zalo) để được tư vấn và xem đất trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 316 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 40m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

240 m²
11,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Điểu Xiển, X. Bàu Trâm, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
TV

Trí Vtz

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường nhựa Điểu Xiển, Long Khánh - kinh doanh thuận lợi, sổ hồng riêng, giá chỉ 2.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.