Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường Tôn Đức Thắng, Liên Chiểu kinh doanh đỉnh, lợi nhuận cao

Ngày đăng: 15/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh tuyệt vời tại trung tâm quận Liên Chiểu, Đà Nẵng?
Đừng bỏ lỡ căn nhà mặt tiền đường Tôn Đức Thắng này!
Vị trí đắc địa trên trục đường kinh doanh sầm uất bậc nhất khu Tây Bắc Đà Nẵng, phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu.
Diện tích rộng rãi 201.6m2, hướng Nam mát mẻ.
Thích hợp để mở showroom, văn phòng, kinh doanh đa ngành hoặc cho thuê giữ dòng tiền ổn định.
Giá chào bán: 13 tỷ (thương lượng chính chủ).
Liên hệ ngay 0901135733 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 113 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

13 tỷ

201.6 m²
64,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường Tôn Đức Thắng, Liên Chiểu kinh doanh đỉnh, lợi nhuận cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.