Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng phường Đông kinh, ngõ ô tô, gần chợ Đông kinh

Ngày đăng: 15/03/2025

7.4
Khá
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Diện tích: 57,4m2

Hướng: Đông

Vị trí gần trường học

Xem thêm

Liên hệ:

039 545 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Chiều sâu 25m
Nội thất
Số ban công 4
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Hướng ban công Tây, Đông Bắc, Tây Nam, Tây Bắc
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đang có lợi nhuận cao, Dân trí cao, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Vị trí bản đồ

1 tỷ

4 PN, 5 WC
57.4 m²
17,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng, Đất mượn, Đang làm giấy CN QSDĐ
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
25
Hướng
Đông Nam, Nam
Địa chỉ
Tp. Lạng Sơn, T. Lạng Sơn
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng phường Đông kinh, ngõ ô tô, gần chợ Đông kinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.