Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Phương Khê siêu hot, kinh doanh đỉnh, giảm giá sập sàn

Ngày đăng: 22/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Nhà mặt đường khu Tái định cư Phương Khê, ngay chân Cầu Niệm, vị trí đắc địa để kinh doanh buôn bán đủ mọi ngành nghề như spa, nail, cắt tóc,...
Diện tích 34m2, xây 3 tầng độc lập, có cấp phép đầy đủ.
Thiết kế 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân phơi.
Đường nhựa rộng 7m, vỉa hè 3m siêu thoáng.
Bãi đỗ ô tô chung ngay trước cửa, đỗ ngày đêm không lo.
Giá siêu yêu thương chỉ 2.99 tỷ.
Liên hệ ngay 0346186028 để chốt đơn!
Xem thêm

Liên hệ:

034 618 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

3 PN, 3 WC
34 m²
87,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
3
Địa chỉ
Q. Kiến An, Tp. Hải Phòng
PT

Phạm Thơm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Phương Khê siêu hot, kinh doanh đỉnh, giảm giá sập sàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.