Bán nhà cổ phố đi bộ Trần Phú, Hội An, ngay Chùa Cầu

Ngày đăng: 21/04/2026

7.2
Khá
Bán nhà cổ phố đi bộ Trần Phú, Hội An, ngay Chùa Cầu
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán nhà cổ 2 Tầng đường Trần Phú, Hội An. Phố đi bộ, thông thẳng chùa Cầu.

Diện tích đất: 165m2, ngang 7m, nở hậu 10m, kẹp lối đi bên hông 2m, thông ra Phan Châu Chinh.

Tường dày 40cm. Tuyến kinh doanh sầm uất, dòng tiền khai thác cho thuê 200 triệu/tháng.

Giá bán 59 tỉ, thương lượng.

Liên hệ/zalo: 0905672687 - Tú

Xem thêm

Liên hệ:

090 567 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 23,57m
Nội thất
Số ban công 2
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

59 tỷ

3 PN, 3 WC
165 m²
357,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Minh An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cổ phố đi bộ Trần Phú, Hội An, ngay Chùa Cầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.