Tin đăng đã hết hạn.

Giảm sốc 500 triệu, nhà mặt tiền kinh doanh đỉnh ngay chợ Đầu Mối Hóc Môn

Ngày đăng: 02/10/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Nhà 2 tầng mặt tiền đường nhựa siêu đẹp, lại còn ngay sau lưng chợ đầu mối Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, diện tích 74m2 (5.5m x 13m, nở hậu gần 6m) tha hồ kinh doanh buôn bán.
Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có gác lửng, sân rộng đang buôn bán tạp hóa, ô tô vào nhà thoải mái.
Đường nhựa rộng 8m, vị trí đắc địa gần chợ Đầu Mối Nông Sản Hóc Môn, giáp Bà Điểm và Xuân Thới Đông, đi đâu cũng tiện.
Sổ hồng riêng, pháp lý đầy đủ, nở hậu tài lộc.
Giá chỉ 3.85 tỷ thôi, nhanh tay gọi 0937850857 để xem nhà nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

093 785 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 13m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 2 WC
71.5 m²
53,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
X. Xuân Thới Thượng, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Thảo Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm sốc 500 triệu, nhà mặt tiền kinh doanh đỉnh ngay chợ Đầu Mối Hóc Môn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.