Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Hóc Môn 3 lầu, gara 7 chỗ, sổ hồng trao tay, giá chỉ 7,95 tỷ

Ngày đăng: 25/04/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đường Phạm Thị Giây, gần trường học Nguyễn Thị Nuôi, Hóc Môn với thiết kế 3 lầu và sân thượng trước sau siêu thoáng đãng.
Diện tích đất được công nhận là 86m2 trên sổ, mặt tiền 4m và chiều dài 22m. Căn nhà có 4 phòng ngủ, 5 toilet, phòng thờ riêng biệt, phòng khách, bếp, sân phơi và giếng trời.
Đặc biệt, gara ô tô 7 chỗ ngủ trong nhà, không lo mưa nắng! Bán kính 200m là trường học các cấp, khu công nghiệp, siêu thị, Bách Hóa Xanh, chợ, cây xăng, ngân hàng, khu dân cư hiện hữu, tiện lợi vô cùng.
Pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng, sang tên ngay và luôn, hỗ trợ vay ngân hàng nếu cần.
Giá chỉ 7.95 tỷ (thương lượng). Liên hệ ngay 0762663404 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

076 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 22m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,95 tỷ

4 PN, 5 WC
88 m²
90,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Phạm Thị Giây, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
MG

MUA BÁN BĐS SÀI GÒN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Hóc Môn 3 lầu, gara 7 chỗ, sổ hồng trao tay, giá chỉ 7,95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.