Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố kinh doanh sầm uất tại Phạm Hồng Thái, Hải Dương

Ngày đăng: 31/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán gấp căn nhà mặt phố Phạm Hồng Thái, vị trí đắc địa cho kinh doanh buôn bán tại Hải Dương.
Diện tích: 63,8m2.
Hướng chính Nam, mang lại không gian mát mẻ.
Nhà nhỏ, rất phù hợp để kinh doanh các loại hình như bán ăn sáng, mở hiệu thuốc tây, làm tóc, hoặc các dịch vụ mi móng.
Giá bán: 3 tỷ.
Liên hệ ngay 0984723072 để có giá tốt nhất!
Xem thêm

Liên hệ:

098 472 ****

Vị trí bản đồ

3 tỷ

63.8 m²
47,02 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phạm Hồng Thái, Tp. Hải Dương, T. Hải Dương
BP

Bùi Lan Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố kinh doanh sầm uất tại Phạm Hồng Thái, Hải Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.