Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 4 tầng mặt phố Ngô Bệ, Hải Dương - Thiết kế đỉnh, vị trí vàng

Ngày đăng: 24/04/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nhà 4 tầng mặt phố Ngô Bệ, khu đô thị Đông Nam Cường, thành phố Hải Dương. Thiết kế đẹp, xây dựng tâm huyết và chắc chắn.
Vị trí đẹp, thông thoáng.
Diện tích 74.3m2.
Nhà gồm 3 phòng ngủ rộng rãi, 4 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân phơi, phòng khách và gara để ô tô, đầy đủ công năng sử dụng.
Giá bán 7.xx tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).
Liên hệ số điện thoại 0397508069 để được xem nhà đất và tư vấn miễn phí.
Xem thêm

Liên hệ:

039 750 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 4 WC
74.3 m²
94,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 4 tầng mặt phố Ngô Bệ, Hải Dương - Thiết kế đỉnh, vị trí vàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.