Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 tầng mặt đường đôi Nguyễn Văn Linh, Thanh Bình,78,8m2, kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 28/10/2024

7.5
Khá
Hình ảnh 1/2
Mô tả tin đăng

Bán nhà 4 tầng mặt đường đôi Nguyễn Văn Linh, ph Thanh Bình,78,8m2, kinh doanh sầm uất.Bình, thành phố Hải Dương

- Diện tích sổ 64.6m2 + dôi dư 14.2m2 = 78.8m2

- Hướng Đông Bắc, mặt tiền 4,1m.

- Nhà xây 4 tầng, thiết kế phù hợp để kinh doanh, buôn bán.

- Vị trí đối diện chợ Thanh Bình, kinh doanh buôn bán sầm uất.

Sổ hồng chính chủ. Nay gia đình cần bán giá 8.x tỷ.

Đi xem giá cả và thông tin liên hệ Quân 0973.798.520

 

Xem thêm

Liên hệ:

097 379 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Chiều sâu 19,22m
Số ban công 3
Mức độ giao dịch Gấp
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

3 PN, 3 WC
78.8 m²
102,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Thanh Bình, Tp. Hải Dương, T. Hải Dương
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng mặt đường đôi Nguyễn Văn Linh, Thanh Bình,78,8m2, kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.