Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng trung tâm Hải Châu, gần Cầu Sông Hàn, diện tích 110.3m2, 4 phòng ngủ - Giá 21 tỷ

Ngày đăng: 01/04/2025

6.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhà 3 tầng vị trí đắc địa ngay trung tâm quận Hải Châu, Đà Nẵng, trên đường Nguyễn Chí Thanh.
Cách Cầu Sông Hàn chỉ 3 phút xe máy, gần chợ Hàn, chợ Cồn, đầy đủ tiện ích.
Diện tích 110.3m2, thiết kế hiện đại với 4 phòng ngủ rộng rãi, 3 WC tiện nghi, phòng khách, phòng thờ và bếp sang trọng.
Nhà đẹp, kiên cố.
Giá bán 21 tỷ (thương lượng chính chủ).
Hỗ trợ vay ngân hàng tối đa.
Liên hệ chị Linh 0935123352 để xem nhà và được tư vấn tận tâm, có duyên nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

093 512 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

21 tỷ

4 PN, 3 WC
110.3 m²
190,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
ĐL

Đoàn Thị Thùy Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng trung tâm Hải Châu, gần Cầu Sông Hàn, diện tích 110.3m2, 4 phòng ngủ - Giá 21 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.