Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường số 18, phường 08, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 28/07/2025

7.5
Hình ảnh 1/24

Giá Bán: 11.9 Tỉ ( Thương lượng)

▪️Địa Chỉ: Mặt Tiền Đường Số 18 - Phường 08 - Quận Gò Vấp ( P.TTH) - HCM

▪Diện tích: Ngang 4.3m x Dài 17m.

▪Xây dựng: 1 trệt 3 lầu.

▪Công năng: Sân để xe, phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 3 toilet, sân thượng trước sau.

▪Mặt tiền đường 10m có vỉa hè

▪Vị Trí: đối diện Mercedes Quang Trung, Gần CV Làng Hoa, chợ Hạnh Thông Tây.

▪Nhà Hướng Đông Nam.

▪SHR Công nhận 68.8m2.

Tặng full nội thất cao cấp

Xem thêm

Liên hệ:

098 119 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Chiều sâu 17m
Nội thất
Số ban công 3
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Sân chơi, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

4 PN, 3 WC
69 m²
172,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Số 18, P. 8, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường số 18, phường 08, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.