Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền kinh doanh đỉnh của chóp Bùi Thế Mỹ, Gò Vấp - Đầu tư là lời ngay

Ngày đăng: 17/07/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà mặt tiền kinh doanh đường Bùi Thế Mỹ, quận Gò Vấp.
Diện tích đất 4,7m x 11m, vuông vức, không lỗi phong thủy.
Nhà xây 1 trệt, 2 tầng, có 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng bếp, phòng khách,... đầy đủ công năng, nhà mới, dọn vào ở ngay.
Vị trí: cách mặt tiền đường Bùi Thế Mỹ chỉ 1 căn nhà, hẻm ba gác thông thoáng, một trục thẳng tắp, gần chợ, thông tứ tung, tiện ích bủa vây, giao thông thuận tiện.
Sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày. Đầu tư sinh lời ngay.
Liên hệ ngay Trung qua số điện thoại hoặc Zalo 0932081301 để xem nhà và được tư vấn tận tình (chuyên nhà phố TP.HCM).
Xem thêm

Liên hệ:

093 208 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Chiều sâu 11m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
51.7 m²
96,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
PK

Parrot Kids

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền kinh doanh đỉnh của chóp Bùi Thế Mỹ, Gò Vấp - Đầu tư là lời ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.