Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Nguyễn Thái Sơn, Gò Vấp, khu vip sầm uất

Ngày đăng: 07/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền kinh doanh tại số 337 đường Nguyễn Thái Sơn, quận Gò Vấp, khu VIP sầm uất.
Diện tích công nhận 37m2, kết cấu trệt và 1 lầu.
Hiện trạng đang cho thuê với giá 15 triệu/tháng.
Vị trí đắc địa, khu vực kinh doanh sôi động, dân cư đông đúc, thích hợp mở shop, văn phòng hoặc đầu tư giữ tiền.
Giá bán 6.9 tỷ (có thương lượng, bớt lộc cho khách thiện chí).
Liên hệ chính chủ 0936623524 để làm việc trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

093 662 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

37 m²
186,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thái Sơn, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Mua bán nhà đất TPHCM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Nguyễn Thái Sơn, Gò Vấp, khu vip sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.