Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2

Ngày đăng: 09/12/2024

6.3
Trung bình
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Hình ảnh 1/8
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2
Mô tả tin đăng

Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2

* Giải pháp đầu tư thông minh, tòa nhà 8 lầu view góc thoáng Phan Huy Ích, vừa ở vừa kinh doanh với 24 PN đang full phòng, hệ thống ra vào vân tay, thang máy, PCCC, sân đậu xe…

* Tòa nhà đa công năng, có thể thiết kế lên 42 phòng khai thác tạo doanh thu khủng, cách siêu thị Emart Phan Huy Ích chỉ 50m.

* Diện tích: 264m2, ngang 12m dài 22m.

* Hẻm xe tải vi vu, thông thương tứ tung sang Quang Trung, Phan Huy Ích, Phạm Văn Chiêu...giáp Tân Bình, Tân Phú. Tiện ích không thiếu thứ gì, siêu thị, trường học, quán ăn, nhà hàng….

* Giá chỉ 24 tỷ thương lượng chỉ có trong năm 2024

* Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, mua bán công chứng ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

090 267 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Chiều sâu 22m

Vị trí bản đồ

24 tỷ

24 PN, 24 WC
264 m²
90,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
9
Địa chỉ
Đ. Phan Huy Ích, P. 12, Q. Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm xe tải Phan Huy Ích ngang 12m, diện tích 264m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.