Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường nhựa 14m, diện tích 150.7m2 tại thị trấn Diên Khánh, Khánh Hòa

Ngày đăng: 17/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán căn nhà mặt tiền đường nhựa rộng 14m tại Thị trấn Diên Khánh, Khánh Hòa.
Diện tích đất 150.7m2, ngang 10m, full đất ở đô thị (ODT), diện tích sử dụng thực tế 212.3m2, đã rào quanh đất.
Hiện trạng có 2 phòng mặt tiền.
Khu vực dân cư đông đúc, thích hợp để an cư và đầu tư.
Giá bán: 2.9 tỷ (thương lượng, bao cập nhật ra sổ mới).
Liên hệ 0949991256 để xem nhà 24/7.
Xem thêm

Liên hệ:

094 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 15,07m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

150.7 m²
19,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tt. Diên Khánh, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
TM

Trần Đức Mùi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường nhựa 14m, diện tích 150.7m2 tại thị trấn Diên Khánh, Khánh Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.