Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Dĩ An siêu rộng, diện tích khủng 267m2, giá chỉ 12.8 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Cực phẩm nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền đường nhựa Dĩ An đang chờ đón chủ nhân mới!
Diện tích siêu khủng 267m2, ngang 9.5m.
Vị trí đắc địa, mặt tiền đường nhựa phường Dĩ An, tiềm năng kinh doanh vô hạn.
Giá bán hấp dẫn: 12.8 tỷ.
Liên hệ ngay Hoàng GC qua số điện thoại 0379139164 để xem nhà và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

037 913 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Chiều sâu 28,11m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

267 m²
47,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PH

Phạm Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Dĩ An siêu rộng, diện tích khủng 267m2, giá chỉ 12.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.