Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền kinh doanh đường Bùi Thị Xuân, ngay ngã tư Bình Trị, chợ Tân Bình, 2660 phường Tân Đông Hiệp

Ngày đăng: 28/08/2025

7.7
Khá
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền kinh doanh gần chợ Tân Bình, phường Tân Đông Hiệp, Tp HCM - T2660

- Nhà 6,05 tỷ TL - 113,4m2 (ngang 8,5m tóp hậu). Thổ cư 74,3m2.

- Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%

- Hỗ trợ làm hồ sơ sang tên miễn phí

- Mặt tiền đường Bùi Bùi Thị Xuân kinh doanh sầm uất, ngay ngã tư Bình Trị, chợ Tân Bình, gần ngã tư Chiêu Liêu, khu Biconsi đường Huỳnh Thị Tươi…đi lại thuận tiện.

- Nhà 1 trệt 1 lầu: Mặt tiền kinh doanh, phòng khách, bếp, phòng thờ, 3 phòng ngủ, phòng kho rộng, 3 wc.

Gọi ngay Mr. Vinh - 0982882979 để được tư vấn và xem nhà thực tế.

Nhận ký gửi nhà đất cần bán hoặc cho thuê.

Trân trọng!

Xem video thực tế tại đây:

- zalo.me/v/@quangvinh_0982882979?zvshid=A-iicelR

- tiktok.com/@quangvinh_0982882979

- youtube.com/@vinhalex

Xem thêm danh sách nhà đất Bình Dương tại đây:

https://meeyland.com/profile/1719475191000

https://catalog.zalo.me/?cid=CDVAJJoPaGvChhvVIUYIT3MhiYnQZP9rASEaF5BzatGYph9VM_oNSm

Xem thêm

Liên hệ:

098 288 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 13m
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, GPXD cao tầng, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,05 tỷ

3 PN, 3 WC
113.4 m²
53,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Bùi Thị Xuân, P. Tân Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền kinh doanh đường Bùi Thị Xuân, ngay ngã tư Bình Trị, chợ Tân Bình, 2660 phường Tân Đông Hiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.