Tin đăng đã hết hạn.

Giao hòa phố núi, bán nhà phố đường Thông Thiên Học, Đà Lạt

Ngày đăng: 22/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đắm mình trong không gian thơ mộng của Đà Lạt với căn nhà phố tọa lạc tại đường Thông Thiên Học, phường 2.
Diện tích 151.8m2, thổ cư 100%, mặt tiền 4m, mở ra không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.
Nhà 3 tầng với 4 phòng, thiết kế hài hòa, công năng sử dụng tối ưu.
Vị trí đắc địa ngay trung tâm thành phố, gần chợ, trường học, cây xăng, chỉ vài bước chân đến Ngã 5 Đại Học và Hồ Xuân Hương.
Đường ô tô rộng rãi, có sân đậu xe, thuận tiện di chuyển.
Sổ riêng chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Giá bán: 9.3 tỷ.
Liên hệ ngay Ngọc qua số điện thoại 0865702152 để khám phá không gian sống tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

086 570 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 37,95m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Ô tô đỗ gần, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

4 PN
151.8 m²
61,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Thông Thiên Học, P. 2, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
BN

Bảo Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giao hòa phố núi, bán nhà phố đường Thông Thiên Học, Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.