Tin đăng đã hết hạn.

Cực phẩm mặt tiền Đà Lạt, 4 tầng, 6 phòng, kinh doanh phát tài, giá chỉ 9,5 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại Cổ Loa, Phường 2, Đà Lạt.
Diện tích đất 69,3m2, mặt tiền rộng 5.05m, nhà 4 tầng với 6 phòng, phù hợp cho mọi loại hình kinh doanh, từ mở văn phòng đến homestay.
Đường trước nhà rộng 7m, xe cộ đi lại thoải mái.
Sổ riêng, pháp lý minh bạch, an tâm đầu tư.
Giá bán chỉ 9.5 tỷ (khoảng 137.7 triệu/m2).
Liên hệ ngay em Đầy qua số điện thoại 0917816445 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này.
Xem thêm

Liên hệ:

091 781 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,05m
Chiều sâu 13,72m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

6 PN, 6 WC
69.3 m²
137,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
4
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Cổ Loa, P. 2, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
ĐP

Đầy Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực phẩm mặt tiền Đà Lạt, 4 tầng, 6 phòng, kinh doanh phát tài, giá chỉ 9,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.