Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường Võ Văn Điều, Củ Chi, kinh doanh đỉnh, lộc lá đầy mình

Ngày đăng: 19/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Nhà mặt tiền đường Võ Văn Điều, Củ Chi, kinh doanh đỉnh, lộc lá đầy mình.
Chào mừng quý vị đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đường Võ Văn Điều, vị trí đắc địa kinh doanh cực tốt tại Củ Chi!
Chỉ cách Tỉnh lộ 7 vỏn vẹn 200m, căn nhà nằm trên con đường rộng 12m, vỉa hè thoáng đãng, cống hộp đầy đủ, đảm bảo giao thông thuận tiện và môi trường sống sạch sẽ.
Thông tin chi tiết
- Diện tích 116m2, kích thước 5.5m x 21m.
- Vị trí Mặt tiền đường Võ Văn Điều, Củ Chi, TP. Hồ Chí Minh.
- Tiện ích Xung quanh đầy đủ tiện ích trong bán kính 2km, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và giải trí.
Chủ nhà thiện chí bán nhanh với giá 2.55 tỷ, vẫn còn thương lượng thêm chút lộc cho khách hàng may mắn. Liên hệ ngay Thắng 0901888560 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

090 188 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 21m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

115.5 m²
22,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường Võ Văn Điều, Củ Chi, kinh doanh đỉnh, lộc lá đầy mình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.