Tin đăng đã hết hạn.

Hồng Loan nhà đẹp, an cư lạc nghiệp, đón Tết an lành!

Ngày đăng: 24/02/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng
Bán nhà phố xinh xắn tại số 42 đường D6, khu dân cư Hồng Loan, Hưng Thạnh, quận Cái Răng, thành phố Cần Thơ.
Nhà 1 trệt 2 lầu, thiết kế thông minh với 4 phòng ngủ (có phòng ngủ ở tầng trệt), 4 WC, phòng thờ (có thể cải tạo thành phòng ngủ).
Diện tích đất 80m2 (5m x 16m), thêm hẻm kỹ thuật 2m.
Hướng Đông Nam đón gió, lộ giới rộng 19m.
Vị trí đắc địa gần Quốc lộ 1A, cách bệnh viện Đại học Cần Thơ 200m, bến xe Cần Thơ 500m, siêu thị GO chưa đầy 5 phút, và cầu Trần Hoàng Na đi trung tâm thành phố Cần Thơ chỉ 3 phút.
Sổ hồng đầy đủ, pháp lý hoàn chỉnh.
Tặng kèm nội thất cao cấp bộ salong phòng khách, bàn ăn, tủ lạnh lớn, máy hút mùi, tủ áo, giường nệm, máy tắm năng lượng mặt trời, wifi, camera.
Giá bán 5.79 tỷ.
Liên hệ 0788855339 - 0898148184 (Zalo/Whatsapp 0788855339).
Xem thêm

Liên hệ:

089 814 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 16m
Tiện ích Wifi
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,79 tỷ

4 PN, 4 WC
80 m²
72,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. D6, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
PK

Phạm Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hồng Loan nhà đẹp, an cư lạc nghiệp, đón Tết an lành! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.