Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay lô liền kề mặt tiền Lương Thế Vinh, vị trí đắc địa, kinh doanh sinh lời

Ngày đăng: 20/10/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đắm mình trong không gian sống lý tưởng với 5 lô liền kề mặt tiền đường Lương Thế Vinh, nơi hội tụ những giá trị sống đích thực. Diện tích mỗi lô 5m x 11m, nở hậu 5.6m, thổ cư full, mang đến sự an tâm và tiềm năng phát triển vượt trội.
Vị trí đắc địa với vỉa hè rộng rãi, dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh, đặc biệt gần khu đô thị Ecopark sầm uất. Đây là cơ hội vàng để kinh doanh hoặc an cư lạc nghiệp.
Giá chỉ 2.99 tỷ đồng. Liên hệ ngay 0935363750 gặp Hoàn để biết thêm thông tin chi tiết.
Công ty cổ phần Địa Ốc Daklak, Tesla07, số 10 đường Arabica1, khu đô thị TP Cà Phê, BMT, nơi gửi trọn niềm tin của bạn.
Xem thêm

Liên hệ:

093 536 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 11m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

55 m²
54,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lương Thế Vinh, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
BG

Blue Garden

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay lô liền kề mặt tiền Lương Thế Vinh, vị trí đắc địa, kinh doanh sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.