Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường A7, trung tâm Buôn Ma Thuột, gần Phạm Ngũ Lão

Ngày đăng: 09/09/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền đường A7, cách đường Phạm Ngũ Lão 200m, thuộc phường Buôn Ma Thuột.
Vị trí trung tâm với nhiều tiện ích vượt trội. Đường nhựa thông thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái. Gần các tuyến đường lớn huyết mạch của thành phố. Khu dân cư an ninh, dân trí cao, gần chợ, siêu thị, trường học các cấp, trường đại học, bệnh viện.
Diện tích 4.2m x 19m, hướng Bắc, thổ cư 100%.
Nhà 1 mê kiên cố, gồm 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất cao cấp, phòng khách, bếp, 2 WC, sân đậu ô tô bán tải.
Tặng kèm toàn bộ nội thất cao cấp: 1 Smart TV 65 inch, tủ lạnh 2 cánh, 3 máy lạnh, bếp điện và máy hút mùi, sofa, nệm, nước nóng lạnh đầy đủ.
Giá bán: 3.75 tỷ.
Liên hệ: 0813783968 (Bất động sản Salem) để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

081 378 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 19m
Nội thất
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

3 PN, 2 WC
79.8 m²
46,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. A7, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
PT

Phan Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường A7, trung tâm Buôn Ma Thuột, gần Phạm Ngũ Lão - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.