Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường Võ Thị Sáu - Kinh doanh đỉnh, đầu tư sinh lời, an cư lạc nghiệp

Ngày đăng: 23/04/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà cấp 4 mặt tiền đường Võ Thị Sáu, tọa lạc tại khu vực sầm uất bậc nhất Buôn Ma Thuột, nơi dân cư đông đúc và kinh doanh luôn nhộn nhịp.
Với diện tích đất 5m x 41m, diện tích thổ cư 50m2, căn nhà này mở ra vô vàn khả năng kinh doanh nhỏ lẻ, đầu tư sinh lời hoặc an cư lạc nghiệp lâu dài.
Giá chỉ 3.6 tỷ đồng. Liên hệ ngay số điện thoại 0945324160 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

094 532 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 41m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

205 m²
17,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
TM

Thạch Lựu Mộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường Võ Thị Sáu - Kinh doanh đỉnh, đầu tư sinh lời, an cư lạc nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.