Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Phó Đức Chính, Bình Thạnh, diện tích 40m2, 3 tầng, 5 phòng ngủ, giá nhỉnh 7 tỷ

Ngày đăng: 26/05/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền đường Phó Đức Chính, Phường 1, quận Bình Thạnh.
Diện tích 40m2 (3.2m x 13m), nở hậu 3.5m.
Nhà 3 tầng, có 5 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh.
Thích hợp cho thuê văn phòng hoặc kinh doanh online.
Giá bán nhỉnh 7 tỷ.
Liên hệ 0787625526 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

078 762 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,2m
Chiều sâu 13m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

7 tỷ

5 PN, 3 WC
41.6 m²
168,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
P. Phó Đức Chính, P. 1, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HT

HỘI MUA BÁN NHÀ ĐẤT QUẬN BÌNH THẠNH - TPHCM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Phó Đức Chính, Bình Thạnh, diện tích 40m2, 3 tầng, 5 phòng ngủ, giá nhỉnh 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.