Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Tư, gần vòng xoay Cầu Bến Tre - Kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 14/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Tư, Phường 7, vị trí đắc địa gần vòng xoay Cầu Bến Tre.
Diện tích rộng rãi với ngang 7m và dài 21m, có lầu.
Nhà có chỗ đậu xe hơi trong nhà, rất thuận tiện cho việc kinh doanh, mua bán, mở văn phòng...
Giá bán hấp dẫn chỉ 4,95 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay 0379346694 để biết thêm chi tiết và sở hữu bất động sản tiềm năng này.
Xem thêm

Liên hệ:

037 934 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 21m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

147 m²
33,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà mặt phố
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tư, P. 7, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
KN

Kiều Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Tư, gần vòng xoay Cầu Bến Tre - Kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.